AITI Tech Limited er einn af leiðandi framleiðendum og birgjum hvata c9300l-48p-4x. Með yfir 20 ára reynslu, bjóðum við þig hjartanlega velkominn til að kaupa ódýran hvata c9300l-48p-4x í magni á lager hér frá verksmiðjunni okkar. Allar vörur okkar eru með hágæða og lágt verð. Hafðu samband fyrir verðskrá.
Port Configuration & PoE+ Operation
Rofinn býður upp á 48 x 10/100/1000BASE-T PoE+ (IEEE 802.3at) niðurtengi sem veita allt að 30W á hverja tengi og 4 × föst 10G/1G SFP+ upptengi fyrir hraðvirka tengingu við trefjargrunn. Hann er með 715 W AC aflgjafa sem býður upp á sjálfgefið PoE kostnaðarhámark upp á 505 W, skalanlegt í 855 W með annarri 715 W PSU eða allt að 1440 W með valfrjálsu háa-aflgjafa. Það hefur tvöfalda aflrauf og þrjár óþarfar viftur fyrir aukið framboð.




Flutningur og stöflun
Sjálfstætt skiptigeta er 176 Gbps með áframsendingarhraða 130,95 Mpps. StackWise 320 tæknin veitir 320 Gbps af stöflun bandbreidd, lengir heildargetu upp í 496 Gbps og framsendingarhraða í 369,05 Mpps yfir allt að átta rofa.
Öryggi og hugbúnaður
Rofinn keyrir á Cisco IOS XE og UADP 2.0 ASIC og býður upp á AES256 MACsec vélbúnaðardulkóðun, dulkóðaða umferðargreiningu (ETA), TrustSec og 802.1X auðkenningu. Það er selt með varanlegum Network Essentials (E) eða Network Advantage (A) leyfum og nauðsynlegri Cisco DNA áskrift fyrir SD-Aðgang og stefnu sjálfvirkni.



Besta dreifing
C9300L 48P 4X röðin er fullkomin fyrir stór háskólasvæði, útibú og sameinuð netkerfi sem krefjast PoE+ með mikilli þéttleika fyrir 48 tæki samtímis – IP síma, Wi-Fi 6/6E aðgangsstaði, eftirlitsmyndavélar og IoT endapunkta – með framtíðargetu fyrir -G netkerfi.
Algengar spurningar
Spurning 1: Til hvers er Cisco Catalyst C9300L-48P-4X notaður?
A1: Cisco Catalyst C9300L-48P-4X Switch er hárþéttleiki Layer 3 PoE+ aðgangsrofi hannaður fyrir háskólasvæði og útibúakerfi fyrirtækja. Það styður hlerunarbúnað eins og IP síma, Wi-Fi aðgangsstaði, eftirlitsmyndavélar og IoT endapunkta.
Q2: Hversu margar hafnir styður það?
A2: Það veitir:
● 48 × 10/100/1000BASE-T PoE+ aðgangsport.
● 4 × 10G/1G SFP+ tengitengi fyrir trefjatengingu.
Q3: Hver er PoE aflgetan?
A3: ● Grunn PoE fjárhagsáætlun: ~505W (með 715W PSU).
● Hægt að uppfæra í ~855W með tvöföldum aflgjafa.
● Allt að ~1440W með háa-rafta PSU valkost.
● Hver tengi styður allt að 30W (PoE+ IEEE 802.3at).
Q4: Styður það stöflun?
A4: Já. Það notar StackWise-320 tækni:
● Allt að 8 rofar á hvern stafla.
● 320 Gbps stöflun bandbreidd.
● Sameinuð stjórnun og mikið framboð.
Q5: Hver er afköst skipta?
A5: ● Rofigeta: 176 Gbps (ein eining).
● Framsendingarhraði: ~130,95 Mpps.
● Allt að 496 Gbps og 369,05 Mpps í fullum stafla.
Q6: Hvaða stýrikerfi keyrir það?
A6: Það keyrir Cisco IOS XE á UADP 2.0 ASIC arkitektúr, sem gerir:
● Forritunarhæfni.
● Sjálfvirkni.
● Cloud-stýrðir eiginleikar með Cisco DNA.
Q7: Hvaða öryggiseiginleikar eru innifaldir?
A7: Helstu öryggismöguleikar eru:
● MACsec AES-256 dulkóðun vélbúnaðar.
● 802.1X auðkenning.
● Framfylgni TrustSec stefnu.
● Dulkóðuð umferðargreining (ETA).
Q8: Hvaða leyfi eru í boði?
A8: Það styður:
● Nauðsynleg netkerfi (E).
● Network Advantage (A).
● Cisco DNA áskrift (krafist fyrir háþróaða sjálfvirkni og SD-aðgangseiginleika).
Q9: Hvar er það venjulega notað?
A9: Algeng notkunartilvik:
● Aðgangslag fyrirtækja háskólasvæðisins.
● Stórar útibú.
● PoE umhverfi með miklum-þéttleika.
● Wi-Fi 6/6E aðgangsstaða dreifing.
● IP-eftirlit og IoT-þung netkerfi.
maq per Qat: catalyst c9300l-48p-4x, catalyst c9300l-48p-4x birgja

